Hadithi za mapenzi kaka na dada

Post a Comment. Home Simulizi Story ya mapenzi: Jamani baba! Story ya mapenzi: Jamani baba! September 15, Baba jamani ooh hapo hapo baba tamu baba, mzee Edwin. Neema hakutaka kuachwa nyuma alinyanyuka haraka na kufungua zipu ya mzee Edwin na kuikamata koni kisha kwa uamlidadi mkubwa aliizamisha mdomoni! Ooooh jamani! Jamani baby ni zaidi ya raha my dear jamani, uwe unanipa kila siku hizi raha, nisugue honey jamani!

Yalikuwa ni maneno kutoka kwa Neema. Dear nakojoa jamani uwiiiii, walijikuta wote wakimwaga maji ya dafu na kukumbatiana kisha kupigana mabusu mazito, Neema haraka alisimama na kukimbilia nguo zake huku mzee Edwin akichukua nguo zake na kuanza kuvaa.

Christina alifurahia sana ule mchezo na hakuwahi kuona mchezo kama ule wala kufanya toka azaliwe, ingawa alimwona baba yake akiwa uchi tena akifanya kitendo kichafu machoni pake.

Christiana alishangaa sana maneno yaliyokuwa yakiongelewa na Christina siku hiyo. Christina: Christian unajua nakupenda sana mimi? Christian: Hata mimi nakupenda maana Mungu anasema mpende jirani yako kama nafsi yako hivyo.

hadithi za mapenzi kaka na dada

Christian: Nafikiri una pepo wewe! Tags : Simulizi. No comments:. Subscribe to: Post Comments Atom. Powered by Blogger. Crafted with by TemplatesYard.Baada ya leacture,alikuja kwangu na kuniomba notes za siku ya nyuma kwa sababu hakuweza kuingia darasani hiyo siku iliyopita.

I wanted to tell her,i want her to know that i don't want us to be just friends,i love her but i'm just to shy,and i don't know why 2nd year Simu yangu iliita,kupokea alikuwa yeye alikuwa akilia akinielezea jinsi gani boyfriend wake broke her heart,she asked me to come over because she didn't want to be alone,kwa kuwa ni rafiki yangu kipenzi ilinibidi kwenda kumfariji,as i sat next to her on the sofa,nilikuwa nikimuangalia Machoni nikitamani awe wangu.

Baada ya masaa mawili baada ya kuangalia nae movie mbili tatu na kula nae chakula pamoja akarudi katika hali yake ya kawaida,hivyo akaamua kwenda kulala,before akaniangalia na kuniambia "asante" na kunipa tabasamu tamu,i want to tell her to know that i don't us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why.

F3p indoor planes

I want to tell her to know that i don't us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why. Graduation Day siku,wiki kisha mwezi ukapita ilikuwa ni mahafali yetu tukimaliza masomo ya chuo,akiinuka kwenda kutunukiwa shahada yake ya uchumi nilikuwa nikimuangalia akiwa amependeza sana siku ile,i wanted her to be mine,but she didn't notice me like that,and i knew it.

Miaka michache baadae Nikiwa kanisani Yule Msichana akiwa anaolewa sasa,nilimuangalia akisema "ndiyo nakubali " and drive off to new life,kaolewa na mwanaume mwingine,i wanted her to be mine,but she didn't see me like that,and i knew it. I want to tell her to know that i dont us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why.

Kwenye Mazishi Miaka ilipita i looked down katika jeneza lilokuwa na msichna ambaye alikuwa ni "bestfriend" wangu,Katika Service ya mazishi wakasoma diary ya Bestfriend ambayo alikuwa akiiandika enzi za maisha ya chuo' Diary yake ilikuwa Ilikuwa ikisomeka hivi I stare at him napenda awe wangu,but he doesn't notice me like that,and i know it,i want to tell him,i want him to know that i dont want us to be just friends,i love him but i'm just to shy,and i dont know why.

I wish he would tell me he loved me! Nilipiga magoti huku nikilia nikijisemea moyoni i wish ningemwambia tu ukweli,nimeshachelewa sipo nae tena katangulia mbele za haki i cried!! Vunja ukimya. Stori Tamu Kweli,ina maelezo yaliowekwa kwa uwasi wa aina yake.

Kwaiyo msichana ananimpenda sana ila ameenda kwa mwingine inakuaje Kiswaenglish hicho jamani kam ni Kiswahili basi iandikwe kiswahili. Na sio kuchanganya Kiswahili na English vibayo hivyo mpaka kinakua kigumu kueleweka. Kwa mfano jinsi gani boyfriend wake broke her heart.

hadithi za mapenzi kaka na dada

Ila strory nzuri. Sawa, jina langu ni "Merly Ovando". Nimeolewa na mpenzi wangu wa chuo kwa miaka 7 bila mtoto. Tulijaribu kwamba wote ndani ya uwezo wetu wa kubeba mtoto lakini bila ya kujitahidi juhudi zote zilikuwa za kutoa mimba. Tunafanya vipimo tofauti vya matibabu lakini hakuna kitu kinachoonekana kibaya na sisi.

Vitu vilikuwa vibaya zaidi ya muda hadi kufikia kwamba nilikuwa karibu kufungua talaka kwa sababu ya kutokuwa na uwezo wa kulea watoto, lakini John aliendelea kunitia moyo. Mafanikio yalitokea wakati nilikutana na Maxwell, rafiki yangu wa zamani, na nikamwambia juu ya kutokuwa na uwezo wa kuwa na mtoto na kiasi gani tumekwenda ili kuhakikisha tuna mtoto.

Maxwell alituletea kipaji hiki cha ajabu na kikuu ambacho hatimaye alisaidia Ingawa hatukuwa mashabiki wa aina hii ya kitu, tuliamua kujaribu kwa kukata tamaa kwa sababu tulikuwa tamaa na hatukuwa na uchaguzi mwingineTerm 1 Exams now available. Bwana Masudi na Bi. Hamida ni mtu na mkewe. Wamejaliwa kupat binti aitwaye Safia. Kabla ya kulala wazazi hawa huzungumz mambo mazito yanayogusa mioyo yao.

Walimsifia sana binti yao kwa vile alivyo na mwenendo mzuri. Safia ana tabia inayowafurahisha wazazi wake. Shuleni anafanya vyema kabisa. Wazazi hawa walielewa vyema kabisa kuwa kupata mtoto na kumlea ni mambo mawili tofauti " Walijadili ukweli kwamba wapo wazazi waliojali wa watoto, lakini wakawa balaa. Wakakosa manufaa kwa wazee wao na jamii nzima.

Buraq hadith

Sifa nzuri za Safia zilienea hadi kwa marafiki na watu wote wanaoingia na kutoka kwa Bwana na Bi. Kwa nini anasifiwa hivyo? Safia aliwataka wazazi wake wamruhusu Kimwana shoga yake aje ili wajitayarishe vyema kwa mtihani wa kuingia kidato cha kwanza.

Orbeez in bong

Wazazi wa Safia walikubali wasemavyo wahenga kuwa. Analolijua Safia, Kimwana halijui. Wk 30 Baada ya muda, Kimwana akaanza kuja nyumbani kwa akina Safia na wakawa wanasomea chumbani. Wakaomba kufunga mlango ili wasisumbuliwe na Lulua, ndugu mdogo wa Safia. Wazazi wao wakawaruhusu wafunge mlango kwa ndani. Baada ya muda kupita, Bi. Hamida akawa ana shaka ya kuwa Safia ni mjamzito. Akaanza kuona dalili zote — kutapika na kunyong'onyea na hana uchangamfu.

Alipomdadisi, Safia alikasirika na kumlaumu mama yake. Hata hivyo Bi. Hamida alitia shaka, akachanganyikiwa-Safia anasema uongo au ukweli. Alimuuliza mumewe, ambaye alisema kuwa Safia hawezi kuwa mjamzito. Siku moja wakila chamcha, Lulua alitoboa siri kwamba, aliingia chumbani mwa Safia akawakuta wamelala. Na shogake Safia alimwona ana ndevu. Wakati huo huo Bw. Masudi akapata ujumbe kwa simu uliomgutusha — Safia aliyekwenda kliniki kutoa mimba amekufa.

Hamida na Bw. Masudi wakachukue maiti. Baba Safia anapoelezwa juu ya kifo cha mwanae alishikwa na mshangao mkubwa. Hatujui vile alivyoathirika. Aidha hatujui vile mama yake Safia alivyochukulia jambo hilo. Anadanganya kuwa Kimwana anakuja ili wajadiliane kumbe anayekuja ni mvulana mwenye ndevu na wanafanya rnapcnzi.

Vijana wa kisasa wanatumia hila za kila aina kuwahadaa wazazi. Ni vyema wazazi wawe macho zaidi kufuatilia mienendo ya watoto. Join our telegram group Download Notes. Rate this item 1 2 3 4 5 votes.Post a Comment. Kijana mmoja alitokea kumpenda sana dada mmoja ijapokuwa dada huyo alikuwa akimtolea nje mara kwa mara lakini kijana hakukata tamaa, akiendelea kurusha ndoano huku akiamini siku moja atafanikiwa.

Siku moja dada huyo akiwa yupo nyumbani aliamua kumpigia simu huyu kaka na kumtaka aje nyumbani kwake, yule kijana alifurahi na kuhisi sasa ombi lake limekubaliwa.

Akiwa nyumbani kwake dada huyoalikuwa amevalia kanga moja laini, kutokana na hali ya hewa ya joto la Dar es salaam. Kwa upande wa yule kijana alikuwa amefurahi sana na haraka alijiandaa na kuanza safari kuelekea kwa huyu dada, njia ni kaka huyu alikuwa akijiuliza maswali mengi, huku akiwa haamini kama yule dada amemuita nyumbani kwake.

Alipofika, alibisha hodi na yuel dad a akafungua mlango huku akionyesha tabasamu pana katika paji la uso wake. Kaka huyu aliingia ndani huku kijasho kikimteremka mithili ya mtu aliyekuwa anakimbia.

Dada huyu alimkaribisha vizuri, yule kaka aliomba maji ya kunywa huku muda wote akimtizama kwa umakini dada huyu mrembo, aliyeumbika kila idara na ile kanga nyepesi aliyovaa ilikuwa ikionyesha umbo zuri la dada huyu ambaye waswahili huwa wanasema, mtoto kajaaliwa mashalaah Kaka alikuwa akivuta pumzi kwa haraka haraka, na kusema "Nimefurahi sana, umenikaribisha nyumbani kwako ni pazuri sana.

Yule kaka alitabasamu huku akijisogeza sogeza "Hakuna tatizo, usijali kabisa, mimi nipo kwa ajili yako, naimani sasa nina Nani huyo". Yule dada alitabasamu tena na kusema "Samahani, rafiki nilikuwa sijakuambia, wiki ijayo nafunga ndoa na mpenzi wangu wa muda mrefu ambaye nampenda sana, na pia nilikuita ili nikupe kadi ya harusi, nitafurahi kukuona, kwani wewe ni rafiki yangu pia" Yule kaka alibaki amepigwa na butwaa, "Ati, nini unaolewa, daaah, jamani, kwahiyo.

Hadi anafika mwaka wa pili kimasomo chuoni mtakatifu Augustine Mwanza kitivo cha sheria Adam aliitumia simu yake ya mkononi kwa ajili ya kupiga,kutuma ujumbe sms na kupokea ni hayo tu na kwa upande wa pili alipenda sana kucheza michezo ya simu game ya kwenye simu. Sidhan kama itanivutia bt i wil try". Alijisemea adam wakat anachukua simu yake. Tabia ya Adam ilikuwa imebadilika ghafla ni Adam na facebook,facebook na yeye,iwe barabaran,club,lecture room,hostel yani kasoro mskitini tu ndio Adam aliweza kuhfadh simu yake.

Sio Huha wala rafiki yake yeyote aliyejua nini zaid ya facebuk kimemuathiri adam wa watu. Hakumuazima tena Huha simu,hakutaka mazoea na wasichana ni yeye na simu yake tu!! Ndio jibu fup alilopewa. Mpenz msomaj Halima alikuwa binti matata pale chuon kwa kipind kile,Adam ndo alipata fursa ya kuangukia penz lake,penz lao chuo kizima walifahamu,gari ya Halima ilikuwa kama ya Adam.

Huha alibak mdomo waz akijiuliza ni Adam au kivuli chake kinaongea. Alikuwa Adam sio kivuli Ubize aliokuwa nao mheshimiwa mbunge ulimkosesha raha mkewe bi. Gaudensia Ogunde,hakuipata haki yake ndoa kwa takribani mwezi mmoja sasa,mume alikuwa anachelewa kurudi na akirudi anakuwa amechoka sana kutokana na majukumu mazito ya kiserikali,na ikitokea siku akathubutu kujaribu kutoa huduma basi alikuwa hamridhish mkewe,taratibu mama akajaribu kuzoea lakini kuna wakat uvumilivu ulikuwa unamshnda,nyumba nzima alikuwa akiish yeye,mtoto wake wa kike na msaidiz wa kazi House girl.

Gaudensia alimweleza mwanae kwa unyonge "Pole sana mamii hata mi sipend hyo tabia ya baba,leo nakuja kulala na wewe mama" alijibu yule binti mwenye miaka 17 akiwa ndio kwanza amemaliza kidato cha nne.

hadithi za mapenzi kaka na dada

Mama hakujibu kitu badala yake alimkumbatia mwanae kwa sekunde kadhaa kisha akamwachia huku machozi yakimlengalenga. Majira ya saa tatu usiku mama na mwana walikuwa kitandan wote wakiwa na night dress,kitanda kilikuwa kikubwa lakin umbali wao ulikuwa karibu mno,mapigo ya moyo ya mama yalikuwa juu sana,jasho lilikuwa likimtoka mtoto kwa kasi air condition iliyokuwa inapuliza haikuwa na maana tena mama na mwana walijikuta katika hisia nzito sana za mahaba,sio mimi wala wewe tunaojua walipoanzia.Weka dondoo hili katika muktadha wake.

Eleza maonevu yanayotekelezwa na wanaorejelewa. Fafanua umuhimu wa Mzee Mago katika kuendeleza maudhui ya hadithi husika. Ushirikiano na ujasiri ni nguzo muhimu katika ujenzi wa jamii mpya.

Kwa kurejelea juhudi za Wanamadongoporomoka, thibitisha ukweli wa kuli hii. Al Fafanua jinsi mwandishi wa hadithi ya Tumbo Lisiloshiba alivyofaulu kutumia mbinu zifuatazo: i. Taswira ii. Ulinganuzi iii. Jazanda iv. Mbweu likapasuka kama mzinga na kutoa uvundo wa mnyama aliyeoza. Eleza muktadha wa dondoo hili.

Eleza maudhui ya tamaa na ubinafsi yanavyojitokeza katika hadithi hii. Taja na utolee mfano mbinu mbili za lugha zilizotumika katika dondoo hili. Fafanua umuhimu wa msemaji wa dondoo hili. Kwa kurejelea hadithi ya Mapenzi ya Kifaurongo, jadili ukweli wa kauli hii. Fafanua muktadha wa dondoo hili. Eleza jinsi hali inayorejelewa ilivyoathiri maisha ya msemaji.

Fafanua matumizi ya kinaya katika hadithi hii. Fafanua maudhui yafuatayo yanavyojitokeza katika hadithi ya Mapenzi ya Kifaurongo. Utabaka ii.

Recent Posts

Eleza chuku iliyo katika hadithi ya Shogake Dada ana Ndevu. Al 10 b. Fafanua uhusika wa Safia katika kujenga maudhui ya hadithi hii. Fafanua sifa tatu za anayerejelewa na dondoo hili. Jadili maudhui ya malezi jinsi yanavyojitokeza katika dondoo hili. Kwa kurejelea hadithi ya Tumbo Lisiloshiba, Mapenzi ya Kifaurongo na Shibe Inatumaliza, jadili maudhui ya tamaa, migogoro na utabaka. Fafanua jinsi hali ya kutomchunguza bata inavyojitokeza katika hadithi ya Shibe Inatumaliza.

Ubadhirifu ni suala linaloathiri vibaya maendeleo na uchumi wa mataifa mengi.

What is shiroten oden

Thibitisha kauli hii kwa kurejelea hadithi. Fafanua sifa nne za msemaji na msemewa katika dondoo hili. Jadili dhamira ya mwandishi wa hadithi hii. Fafanua matumizi ya mbinu zifuatazo katika hadithi ya Shibe Inatumaliza. Kinaya iii. Usambamba iv. Tathmini matumizi ya kifasihi ya maneno yafuatayo katika hadithi zilizo mabanoni.

Mbweu Tumbo Lisiloshiba b. Unga Mkubwa c.Tangu utotoni nilijuwa kuwa nimejaliwa uzuri wa maumbile na sura. Nikiwa mtoto wa kike wa pekee na wa mwisho wa Mzee Erasto Malyamkono mtaani alijulikana kama Mzee Mswahili nilikuwa nimedekezwa nikadekeka.

Kaka zangu walikuwa wakinichunga utadhani mboni ya jicho vile, na hakuna kitu nilichotamani ambacho sikukipata. Nilijitahidi kuitunza heshima yangu na heshima ya familia hususan maswala ya wanaume. Hadi naanza kidato cha tano nilikuwa bado bikira. Kabla ya hapo vijana wengi kule mtaani maeneo ya Isamilo walikuwa wakinitaka na kunifukuzia. Nawakumbuka kina Maiko, John, Almasi na Mugisha alikuwa na umbo kubwa na kakichwa kidogo, utadhani hana shingo wa pale magorofa ya Benki jinsi walivyokuwa wakinisarandia.

Nilikuwa mcheshi na sikuwa na maringo yoyote. Yangu yalikuwa ni maneno na ahadi kem kem, lakini kuwavulia chupi la!! Nilikula vi pesa vyao vya sangara n a kujinoma kwa tuzawadi twao. Mademu wengi pale mtaani walinichukia sana, na hawakuficha wivu wao. Wengi waliokuwa wakinitaka walikuwa ni watoto wa wakubwa miongoni mwao walikuwemo mtoto wa Jaji maarufu na mwingine alikuwa ni mtoto wa RPC. Namkumbuka mhindi mmoja ambaye naye alikuwa akinifukuzia ile mbaya.

Nilijiona mimi ni malkia wa mbingu nikiitetemesha nchi kila nipitapo.

HEKAHEKA: Kaka, dada wapigana kisa kelele za mapenzi za dada akiwa na mumewe

Ilikuwa ni huko Lushoto ndiko nilikopata kwa mara ya kwanza kuonja joto la mapenzi. Basi letu lilisimama pale Mombo kwa ajili ya kujipatia chakula kabla ya kuendelea na safari yetu hadi Moshi.

Yeye alikuwa ni mfanyakazi katika Hoteli ya Usambara, mojawapo ya hoteli mashuhuri pale Mombo. Nilikuwa nimekaa kwenye meza moja na marafiki zangu wawili; Sakina Mwanakibili mtoto wa Mbunge na Grace Chambi mtoto wa Katibu wa Wizara, ambaye boyfriend wake alikuwa Mbunge mmoja.

Alikuwa ni mtanashati na sote watatu tulijikuta tukipoteza mtiririko wa mawazo kwa sekunde. Aliporudi tena alijitambulisha kwetu kwa jina na kuchukua oda zetu.

Tulikula kwa haraka haraka kwani tulianza kusikia honi ya basi letu ikianza kulia. Kama kawaida tuliangalia alipokaa dereva na demu mmoja wakila, hatukuwa na haraka. Tulipomaliza kula tulijiandaa kuondoka. Kabla hata hatujafika nje tukasikia mtu akituita.

Tukasogea chemba. Sikuamini kuwa mwanamme anaweza kunigusa kihisia namna hiyo.

UTAMU WA BABA sehemu ya 3

Kwani tuna alama kwenye paji? Dereva wa basi alitoka nje na kuelekea kwenye basi. Nikajua nilazime niamue haraka. Alichukua kipande cha karatasi na kuandika namba yake ya simu na kuniambia kuwa siku nikiwa njiani kurudi nimpigie ili tukutane.

Recent Posts

Nilimwahidi kuwa nitampigia simu wakati nikirudi toka likizo. Nilikimbilia kupanda basi.Post a Comment. Katika maisha ya upendo,Salma anakutana na kijana mmoja aitwae Hamisi.

Ilikuwa ni siku ya jumatatu asubuhi na mapema,wakati jua lilikuwa linachomoza,ndani ya jiji la Mwanza. Watu walikuwa katika pirika pirika za kuelekea kwenye kutafuta riziki.

Sigis wasmo www

Katika hali isiyo ya kawaida,Hamisi akiwa ni mfanya biashara mkubwa pale mjini Mwanza,anasimamisha gari yake pembeni mwa Barabara,baada ya kumuona msichana mrembo,akiwa anatembea kwa miguu. Hamisi akamsalimia yule msichana,dada habari yako? Yule msichana akamjibu nzuri kaka. Hamisi akamuliza yule msichana,dada naona unatembea kwa miguu,sijui unaitwa nani? Yule kaka akamjibu,mimi naitwa Hamisi,unaelekea wapi? Salma akamjibu Hamisi,naelekea mjini. Hamisi akamwambia Salma,hata mimi naelekea mjini.

Salma akaingia kwenye gari,Hamisi akawaswha gari moto na wakaelekea mjini. Wakiwa njiani,waliweza kuongea maongezi marefu sana,kiasi kwamba walijikuta kana kwamba wanafahamiana kwa muda mrefu sana. Hamisi alitokea kumpenda sana Salma,kutokana na maumbile yake na uzuri wa Salma jinsi ,alivyoumbika. Kwa upande wa salma alionyesha upendo wa wa kumpenda Hamisi,lakini moyoni hapakuwa na upendo zaidi ya kuwa na tamaa na utajiri alionao Hamisi.

Suppressor piston

Hamisi akaegesha gari lake pembeni mwa duka la nguo za kike na manukato. Wakashuka wote kwa pamoja na kuingia kwenye duka la nguo na manukato. Hamisi akamgeukia Salma,napenda ujisikie huru,chagua nguo uipendayo na manukato. Sehemu ya pili itaendelea kesho.

Maswali ya tumbo lisiloshiba na hadithi nyingine

No comments:. Newer Post Older Post Home. Subscribe to: Post Comments Atom.


thoughts on “Hadithi za mapenzi kaka na dada

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *